Tuyển cộng tác viên game Ngạo Kiếm Vô Song.

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi Khổng Tước Linh, 14/3/14.

1. Khổng Tước Linh

Khổng Tước Linh Administrator Thành viên quản trị

Chào các bạn

Hiện tại mình đang muốn phát triển thêm 1 số tính năng mới cho auto nên mình cần mời 4 bạn làm cộng tác viên game Ngạo Kiếm Vô Song.

Yêu cầu:
    • Am hiểu game Ngạo Kiếm.
    • Nhân vật đạt cấp Chí Tôn.
    • Nhân vật phải là tộc trưởng hoặc bang chủ trong game.
    Phúc lợi
    • Lương cao
    • Thưởng theo thành tích công việc.
    Nếu các bạn thấy có thể chung tay góp sức thì có thể liên lạc với mình qua mail: admin@autongaokiem.com
  2. quangthuannet377

quangthuannet377 New Member

Mình mới biết chơi game này được 7 ngày , mình là chủ tiệm nét , mình muốn góp 1 phần nào đó được không , chỉ muốn để cho thời gian nó mau qua đi ấy mà
    Góp Ý : ADM nên xem xét lại cái auto Reply dùm cái , nó cứ Spam đã có auto ngao kiếm , thấy cái này nó hơi bị phiền phức khi anh em trong tộc bàn luận về săn boss
    Thank ADM
    Nghia Ka thích bài này.
  3. Khổng Tước Linh

Khổng Tước Linh Administrator Thành viên quản trị

Trước tiên mình xin cám ơn sự giúp đỡ của bạn nhưng mình cần những bạn có kinh nghiệm chơi lâu năm để góp ý giúp mình về các hoạt động trong game.

Còn về việc auto chat mình sẽ cố gắng xem lại tại vì nếu bỏ luôn thì không thể làm cho nhiều người biết đến auto này được. Cám ơn về góp ý của ban.
  4. quangthuannet377

quangthuannet377 New Member

Nếu không bỏ được thì ADM có thể cài đặt cho nó rao 3 lần là được rồi , chứ làm vậy không ai dám dùng , vì sợ bị kích ra khỏi tộc , lý do là họ sợ anh em vài autoPk sẽ bị hack , mong ADM xem xét lại
    Nghia Ka thích bài này.